Game da Mu

Bayanan Kamfanin

Kudin hannun jari Linshu Huitong Foods Co., Ltd.ƙwararren kamfani ne wanda ke kera busasshen kayan lambu da 'ya'yan itatuwa tare da haƙƙin shigo da kaya da kai da kansa ke sarrafa.Kamfaninmu yana rufe yanki sama da 70,000 m2, kuma kadarar mu gabaɗaya ta wuce Yuan miliyan 100 RMB.Linshu Huitong Foods Co. kayan lambu da 'ya'yan itatuwa masu inganci da sansanonin mu da sansanonin haɗin gwiwarmu ke bayarwa a cikin ƙasarmu.Muna da takaddun shaida na ISO22000, HACCP, ISO9001, BRC, KOSHER, da dai sauransu. Matsayinmu ya fi kyau, sufuri ya dace da ƙasa-ƙasa, hanyar ƙasa da jigilar iska.

Bayanan Kamfanin 1
Bayanin Kamfanin 2

Bayar da taimako ga lafiyar ɗan adam alhakin masana'antar abinci ne na FD.Kamfaninmu yana da ƙwarewar shekaru 24 na abinci na FD tare da ƙwararrun ƙungiyar fasaha.Karɓar fasahar ci-gaba ta ƙasa da ƙasa da kayan aikin da aka shigo da su daga Jamus, Japan, Sweden, Denmark, Italiya, za mu iya samar da abinci mai kyau, kuma samfuran ba su da halayen rashin isashshen iskar oxygen, babu launin ruwan kasa da ƙarancin asarar ingantaccen abinci mai gina jiki.Wannan rukunin samfurin na iya dawo da sauri ba tare da bambanci ba, kuma yana da sauƙi don ajiya, jigilar kaya da amfani.Ƙungiyar samfurin FD ta ƙunshi nau'i-nau'i iri-iri, kamar: tafarnuwa FD, shallot, koren fis, masara, strawberry, koren wake, apple, pear, peach, dankalin turawa, dankalin turawa, karas, A halin yanzu, muna da haɗin gwiwar kamfani- Linshu AD & FD Foods Co., Ltd yana kera kayan lambu da 'ya'yan itace iri ɗaya na FD, muna maraba da duk abokan ciniki daga gida da waje zuwa kamfaninmu don haɗin gwiwa, kuma za mu yi ƙoƙarin samar da abinci mai inganci kuma abin dogaro.

Bayanin Kamfanin 3
Bayanin Kamfanin4

Munyi Alkawari

Za mu yi amfani da tsaftataccen yanayi 100% da sabbin albarkatun ƙasa don duk busashen samfuran mu daskare.

Dukkanin busassun samfuran mu na daskarewa lafiya, lafiya, inganci da samfuran ganowa

Dukkanin busassun samfuran mu ana duba su ta atomatik ta Mai gano ƙarfe da Binciken hannu.

Amfaninmu

① Mai sauƙin dawowa ta hanyar ƙara ruwa.

② Kare ayyukan abubuwan da ke da zafi, da kiyaye ƙimar abinci mai gina jiki.

③Hana hadawan abu da iskar shaka, babu ƙari, adana dogon lokaci.

④ Wasu abubuwan da ba su da ƙarfi a cikin abun sun ɓace kaɗan kaɗan,

⑤ A lokacin tsarin bushewa-daskarewa, haɓakar ƙwayoyin cuta da aikin enzymes ba za su iya ci gaba ba, don haka ana iya kiyaye kaddarorin asali.

⑥ Ƙarfin yana kusan canzawa, ana kiyaye tsarin asali, kuma abin mamaki na maida hankali ba zai faru ba.

⑦ A cikin yanayi mara kyau, ana kiyaye abubuwa masu sauƙi da sauƙi.

Manufar Mu

Mun sadaukar da kanmu don bayar da inganci, lafiyayye da busassun 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, suna ba da gudummawa ga lafiyar ɗan adam a duk faɗin duniya.

1

Amfaninmu

inganci

Bidi'a

Lafiya

Tsaro

22

Me Yasa Zabe Mu

Gonakinmu Na Mallaka
Gonakinmu 3 mallakar gonaki sun mamaye yawan yanki sama da 1,320,000 m2Don haka za mu iya girbi sabo ne kuma mafi ingancin albarkatun kasa.

Tawagar mu
Muna da ƙwararrun ma'aikata sama da 300 da sashen R&D na kan furofesoshi 60.

Tawagar mu
Tawagar mu1

Kayan aikin mu
Our factory maida hankali ne akan wani yanki na fiye da 70,000 m2.

Ziyarar masana'anta (20)
Ziyarar masana'anta (13)
1 (3)
1 (1)
1 (2)

Tare da 7 na kasa da kasa na ci-gaba samar Lines shigo da daga Jamus, Italiya, Japan, Sweden da Denmark, mu samar iya aiki ne a kan 50 ton a wata.

Our Quality da takaddun shaida
Muna da takaddun shaida na BRC, ISO22000, Kosher da HACCP.

BRC CERTIFICATE

HACCP Certificate

ISO 22000

Tare da tsauraran tsarin kula da ingancin inganci daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran ƙarshe, muna ba da samfuran inganci ga duk abokan ciniki.

595
IMG_4995
IMG_4993